107 วิ่งเลนขวา ไม่จอดรับคนที่ป้าย
Submitted by Anonymous on Mon, 2021-01-25 21:35
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 107 เลข 12-0831/1-50517 วันที่25 ม.ค.64 เวลา 9.10 วิ่งเลนขวาไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้าย สุรศักดิ์มนตรี
รวมถึงคันก่อนหน้า ไม่ทราบเลขทะเบียนด้วยค่ะ
ยืนรอรถนานมาก เพราะดึกแล้วรถน้อย แต่มาเจอรถไม่จอดป้าย เสียความรู้สึกค่ะ ช่วยปรับปรุงด้วยนะคะ