ร้องเรียนรถเมล์ สาย101
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-10-02 11:16
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ช่วงเวลาประมาน 10.25-11.00 วันที่ 2/10/2562 ผมได้มารอรถเมล์สาย 101 รอนานมากจนถึง 11:00 น. พอมาถึงรถเมล์ไม่จอดรับผู้โดดยสาร สิ่งที่ผมรู้สึกว่า ต้องแก้ไข
1.รถเมล์สาย 101 ไม่มีการจัดช่วงระยะเวลาในการเดินรถให้เหมาะสมหรอคับ ถึงปล่อยให้ลูกค้ารอนานขนาดนี้ เกือบ 1ชม.
2.พอถึงป้ายรถเมล์ทำไมคนขับถึงไม่จอดรับผู้โดยสารอันนี้ผม งง มากๆ