รอรถน้าน 180
Submitted by Anonymous on Sat, 2019-06-08 19:48
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
มารอรถเมย์ ป้าย สุขุมวิท 101/1 เวลา 1 ทุ่ม รอไป 40 50นาทีไม่มีรถมาเลย
App viabus ก็ไม่มีรถเเสดงสักคัน(ขาไปพระราม3)
การบริการแย่ลงทุกวัน องค์ขยะ