รถเมล์สาย 21 ไม่ยอมรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-03-12 20:21
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้เวลาประมาณ 19.50 น. ณ ป้ายรถเมล์วัดทุ่งครุ มีผู้โดยสารกำลังวิ่งเพื่อขึ้นรถเมล์สาย 21 เลขที่รถ 5-40381 พอใกล้จะถึงรถ เจ้าหน้าที่กลับปิดประตูรถและออกรถโดยไม่สนใจผู้โดยสาร จึงขอให้ทางขสมก. ช่วยปรับปรุงบริการด้วยค่ะ