ไม่จอดรับ
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-03-05 22:38
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
13-700(6-56082)[515]
ตอน22.20
วันที่5 มีนาคม 2562
ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้าย หมู่บ้านเดอะแกรนด์ปิ่นเกล้า
ผู้โดยสารลำบากมากเพราะไม่มีตังชึ้นเพราะใช้บัตรรายเดือนแล้วก็ดึกและอันตรายมากโปรดลงโทษตามความเหมาะสมและกรุณาแจ้งกลับมาทางอีเมล์ว่าจัดการยังไงด้วย
Pounddd.tc@gmail.com
จะตามเรื่องให้ถึงที่สุด