สาย16
Submitted by Anonymous on Mon, 2018-07-02 18:36
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย16พอชั่วโมงเร่งด่วนคนเลิกงานนี่ไม่วนเข้ามารับผู้โดยสารในสุรวงษ์เลยนะคะ
รอรถเมล์สายนี้มาชั่วโมงนึงแล้ว ตั้งแต่ 17.35 ดูจาก viabus กลับรถที่เสาวภามา 5 คันแล้ว ปัจจุบันยังไม่มีรถเลย
รถที่วนเสาวภานี่หลักการคืออะไรคะ