ร้องเรียน รถเมล์515
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-06-27 07:23
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ขอร้องเรียนรถเมลสาย 515 ครับ ช่วงเวลาประมาณ 7.11 รถเมลได้จอดเทียบบนิเวณป้ายสะพานกรุงธนเพื่อรับผู้หญิงวัยกลางคนเป็นเวลาสักระยะ
แต่ขณะเดียวกันเมื่อผมวิ่งไปยืนตรงประตูทางขึ้นไม่เปิดให้ผมขึ้น ประตูปิดต่อหน้าต่อตา ทั้งทีสามารถเปิดให้ขึ้นได้เพราะรถยังไม่ได้ออกจากป้าย (รถเมล์ทะเบียน13-1706) เพราะระยะเวลาที่ผมวิ่งไปตรงทีประตูคือช่วงเวลาเดียวกันที่ผู้หญิงคนนั้นก้าวขาข้างที้สองขึ้นรถเมล์พอดี
จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ