ร้องเรียน137
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-04-13 23:12
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เพราะอะไรรถเมล์137จึงไม่จอดรับผู้โดยสารคะ มี137สองคันผ่านหน้าดิฉันไปเมื่อสักครู่โบกทุกคันบนรถมีผู้โดยสารทุกคันแต่ไม่มีคันใหนจอดรับเลย มีคันหนึ่งขับเลยป้ายจอดส่งผู้โดยสารพอวิ่งจะไปขึ้นรถก็ปิดประตูใส่แล้วขับออกไป เจอเหตุการณ์แบบนี้บ่อยครั้งจนทนไม่ไหวแล้วค่ะ