สาย 25 ไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2018-04-10 15:48
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 25 ป้ายเหลือง รถมุ่งเข้าปากน้ำ ไม่ยอมจอดรับผู้โดยสาร ทำให้ต้องต่อรถสองแถวเข้าปากน้ำแทน
เห็นควรแนะนำพนักงานขับรถให้มีการจอดรับผู้โดยสารให้ครบทุกป้ายด้วยครับ