ร้องเรียนสาย 107 ไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sat, 2015-11-21 20:01
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 21 พ.ย. 2558 รถแดงรถฟรีออกจากอู่บางเขนราวๆ 19.30-19.35 ไม่จอดรับผู้โดยสารหน้า ม. ศรีปทุม ขับรถเลนขวาไม่จอดที่ป้าย โบกแล้วกลับตบไฟสูงใส่ แล้วไม่จอดรับกลับเพิ่มความเร็ว ควรมีการอบรมมารยาทใหม่สำหรับผู้ขับขี่