รถเมล์สาย 107 รอรถนานมาก
Submitted by Anonymous on Tue, 2015-11-17 18:54
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 107 รอนานเป็นชาติ เป็นชั่วโมง รถเข้าเมืองไม่มีสักคันตอนห้าโมงเย็น ไม่ทำงานกันเหรอคะ สบายดีเนอะ นายท่าชื่ออะไรคะ แก้อะไรไม่เห็นจะได้ สายอื่นมาจากทางเดียวกันมาสี่ห้าคันไม่เห็นมีปัญหาเหมือนสายนี้