ร้องเรียนรถ 516 ไม่เข้าป้าย
Submitted by Anonymous on Tue, 2015-09-01 06:27
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถปรับอากาศสาย 516 ไม่ชอบเข้าป้ายรถเมล์ซอยวัดหลังบางฝั่งไปบางบัวทอง บางคันวิ่งขวามาเลย โบกก็ไม่จอด บางคันจอดส่งผู้โดยสารไม่ตรงป้าย แถมจอดเลนสอง พอจะเดินไปขึ้นก็ปิดประตู
ไม่ทราบว่ารีบอะไรกันนักหนา โมโหมาก เป็นอย่างนี้แทบทุกครั้ง ถ้าไม่คิดจะจอดรับผู้โดยสาร ก็ช่วยมาทำการยกเลิกป้ายให้เป็นกิจลักษณะหน่อย
เมื่อวาน (31 สิงหาคม 2558) ช่วงประมาณหกโมงเย็น ก็ผ่านไปหลายคันไม่รับสักคัน รบกวนแจ้งและช่วยแก้ไขให้ด้วย