รถเมล์ขาดระยะ
Submitted by Anonymous on Sat, 2021-11-27 14:40
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถสาย138ตรงใต้ทางด่วนกม.9มา1ชม. พึ่งจะผ่านมาคันเดียว(คนแน่นจนขึ้นไม่ได้) 1ชม.มีความสามารถปล่อยรถมาได้แค่คันเดียวหรอครับ เดินทางสายไปธุระสายเคยมารับผิดชอบกับผู้โดยสารมั้ย