145 3-40481 ไม่เข้าป้ายรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Thu, 2021-11-25 06:56
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
145 3-40481 ไม่เข้าป้ายรับผู้โดยสาร
วันที่ 25 พ.ย. 64 เวลา 6.40
ป้าย สายลวด ตรงข้าม JL สุกี้
145 3-40481 ใช้ความเร็ว โบกแล้ว ไม่จอดป้าย
รบกวน ตักเตือน ให้ปรับปรุงด้วยครับ