รถ510ซิ่งไม่รับผู้โดยสารติดกัน3-4ป้าย
Submitted by Anonymous on Tue, 2021-07-20 15:25
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถสาย510 หมายเลข1 -70328
วันที่20 /7/2021
ร้องเรียน รถขับซิ่งเรนซ้ายมาจากทางรังสิต ครับโบกที่หน้าวัดประยูรไม่จอดแต่ขับส่ายและซิ่งเหมือนทะเลาะคันอื่นมาครับ พอถึงหน้าเซีย รังสิต ก็ไม่จอดเข้าท่า ซิ่งยาว ครับ