97 แซงคันหน้าไม่จอดป้าย 8:27 องค์การเภสัช ตรงข้าม รพ.รามา
Submitted by Anonymous on Mon, 2021-07-19 08:31
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
คือเบื่อมากกับเหตุการณ์แบบนี้เจอเป็นประจำจะแก้ยังไง ร้องเรียนบ่อยมาก ปัญหาที่เจอกับตัวเองบ่อยสุด
ดู GPS ผ่าน app พอมาถึง วิ่งแซงคันที่นำอยู่ด้านหน้าที่เป็นสายอื่น คนเค้าก็รีบเดินทาง ต้องมาเจอกับปัญหาไม่จบไม่สิ้น
97
11-9815 / 7-50382
เบื่อๆๆๆๆ