ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Mon, 2021-06-07 10:36
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เวลา10.30โดยประมาณวันที่7/6/2021 รถโดยสารปรับอากาศสาย515 ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้ายรบกวนช่วยแจ้งเเละปรับปรุงหน่อยครับทำให้เสียทั้งเวลาเสียทั้งความรู้สึก