สาย 7ก ไม่จอดป้าย
Submitted by Anonymous on Fri, 2021-04-02 19:49
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เวลา 19.40 ป้าย mrt ท่าพระ สาย 7ก ทะเบียน 12-0402 6-50240
ดึกแล้ว รอนานแล้ว พอมากลับเจอคนจับจงใจไม่จอดป้าย ทั้งที่ถนนมีแค่สองเลน และรถก็มาแบบชะลอตัวอยู่แล้วด้วย