ปอ.129 ไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sun, 2021-03-28 10:16
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เวลา 10.08 น.
บริเวณป้ายศูนย์ฝึก ร.ด.วิภาวดี มุ่งหน้าบางนา
รถวิ่งแข่งมากับ ปอ.138 ออกเลนกลางไม่สนใจมองผู้โดยสารที่ป้ายเลย
รอรถนานมาก เป็นบ่อยมาก ๆ สายนี้ ไม่เห็นเลขข้างรถเพราะเบียดกันกับอีกสายมา
แย่นะครับกับการทำงานแบบนี้ หวังว่าควจะได้รับการติดตามตักเตือนนะครับ