รถเมล์สาย 62 ขับขี่ไม่ปลอดภัย
Submitted by Anonymous on Wed, 2020-12-30 12:42
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
เมื่อเวลาประมาณ 12:10น. ผมได้ขับขี่รถจักรยานยนต์อยู่บนถนนลำลูกกา
ได้มีรถเมล์ปรับอากาศสีขาว สาย6250 ทะเบียน10-2227 ขับปาดผมขณะกำลังขึ้นสะพาน
ก่อนถึง รพ.สินแพทย์ลำลูกกา ทำให้ผมเกือบเสียหลักเพราะเป็นทางแคบ
จึงอยากขอคงามอนุเคราะห์จาก ขสมก. ให้ติดต่อผู้มีส่วนเกี่ยวข้องกับรถเมล์สายนี้
ตักเตือนหรือลงโทษคนที่ขับรถเมล์สาย6250 จุดเกิดเหตุเมื่อเวลา 12:10น.นี้ด้วย
ขับรถไม่ระมัดระวังแบบนี้จะอันตรายต่อคนอื่น