รถสายA1 จากดอนเมือง 1-70281 รอบสามทุ่ม
Submitted by Anonymous on Sat, 2020-12-05 21:45
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สายA1 จากดอนเมืองเลขทะเบียน 1~70281 รอบสามทุ่ม ไม่จอดที่ท่ารถ แต่ไปจอดประตู8เลย ทำให้เสียเวลาไล่ตามมาขึ้นรถ ทั้งที่รอที่ท่ารถอยู่แล้ว
คงอะไรไม่ได้มาก เพราะไงก็ต้องขึ้นประจำ