ยืนรอนานแล้วยังไม่จอดป้ายอีก สาย.93
Submitted by Anonymous on Fri, 2020-12-04 07:22
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ชั่วโมงเร่งด่วน ยืนรอก็นานแล้ว มาแล้ว ยังไม่เข้าป้ายจอดรับผู้โดยสาร รบกวนอบรมเส้นทางให้พนักงานขับรถด้วยนะ เส้นทางที่คุณขับมีป้ายรถประจำทางใดบ้าง