รถเมล์ไม่เข้าป้าย
Submitted by Anonymous on Thu, 2020-12-03 21:25
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย 514 ทะเบียน 70170 เวลาช่วง 21.00 หน้าเดอะมอลล์บางกะปิ ขับเลนกลาง มีทีท่าไม่จอดรับผู้โดยสาร ผู้โดยสารต้องพยายามวิ่งตามรถไปเลนกลางถนนเสี่ยงอุบัติเหตุ และระหว่างเดินทาง พขร.คุยโทรศัพท์ตลอดทาง