รถเมล์107 ทั้งธรรดา และแอร์ ไม่เข้าป้าย
Submitted by Anonymous on Tue, 2020-12-01 19:21
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
พบเจอหลายครั้งแล้วที่รถเมล์สาย107 ชอบขับรถเร็ว และขับเลนส์นอก ไม่ยอมเข้าจอดรับคนที่ป้ายรถเมล์ บริเวณหน้าสำนักพิมพ์ไทยรัฐ และบางครั้งที่รถติดหน้าเซ็นทรัลลาดพร้าว ก็ชอบจอดปล่อยคนลงกลางถนน ที่อยุ่ห่างจากริมฟุตบาต 4เลนส์ถนน