สาย 79 ไม่รับผู้โดยสารเหตุเพราะขับมาไวจอดไม่ทัน
Submitted by Anonymous on Fri, 2020-09-04 07:01
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
แค่อยากฝากอบรมพนักงานขับรถทุกท่านเลย จะป้ายเล็กป้ายใหญ่มันสำคัญกันหมด เวลามีคนโบกขับมาเร็วแค่ไหนก็ควรจอดรับบ้าง ยิ่งช่วงเช้าวันหยุดคนที่ต้องใช้บริการเพื่อไปทำงานวันหยุดมันไม่มีทางเลือกนะ ป้ายพานิชจรั 79 ขับเลยป้ายบ่อยมากไม่เข้าใจว่าทำไมเพราะเปนช่วงลงสะพานไม่เหนคนโบกหรือไงก็ไม่รู้