สาย 142 (ไปสำโรง) รอนานมากๆ ในเวลาเร่งด่วน
Submitted by Anonymous on Mon, 2015-05-04 10:40
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 142 (ไปสำโรง) รอนานมากๆ ในเวลาเร่งด่วน โดยเฉพาะช่วง 7โมงเช้า ไม่เห็นจะแก้ไขให้เลย ขนาดปิดเทอม ยังรอนาน
ถ้าเปิดเทอมจะต้องเพิ่มจำนวนรถให้มากกว่านี้ ตอนนี้มีทั้งพม่าและคนที่จะนั่งรถไฟฟ้ามาใช้บริการเพิ่มมากขึ้น แต่ปริมาณรถไม่เพียงพอและรอนานมาก
ช่วยแก้ไขด้วย