141 รอรถนานมาก
Submitted by Anonymous on Mon, 2020-08-03 19:56
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 141 ป้ายกรมศุลกากร รอรถตั้งแต่หกโมงเย็นจะสองทุ่มแล้วยังขึ้นไม่ได้ คนเต็มรถ มาสามคันขึ้นไม่ได้สักคัน ปรับรถให้เหมาะสมกับช่วงเวลาใช้รถด้วยนะคะ