ไม่จอดรับ
Submitted by Anonymous on Fri, 2020-07-10 18:42
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 10/7/63 รถเมลล์ สาย 37 เวลาประมาณ 18.30 เป็นรถเมลล์สีส้ม ไม่จอดรับผู้โดยสารป้ายแซ่ซิม โดยคนขับจะขับออกเลน 2 อย่างเดียวไม่มองผู้โดยสารที่โบโบ๊กอยู่