พฤติกรรมพขรสาย 63 หมายเลขรถ 55117
Submitted by Anonymous on Mon, 2020-03-09 15:48
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้ 05:35 ขณะผมปั่นจักรยานไปทำงาน กำลังขึ้นสะพานแยกเกษตร ขี่ชิดเส้นขาว รถสาย 63 หมายเลข 55117 ขับมาจอดข้างๆแล้วบีบแตรใส่ 5 ครั้ง กรุณาสอบสวนกรณีนี้เพราะเป็นพฤติกรรมที่ผิดปกติมากของสาย 63