พนักงานไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2020-03-03 21:04
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้ เวลาประมาณ 19.00 น. รถเมล์ สาย 114 เบอร์ 755051 ทะเบียน 12-5367 (ดูจากระบบ Via bus) วิ่งเลนขวา ไม่ยอมจอดรับผู้โดยสารป้ายซอยอัคนี ถนนงามวงศ์วาน
ขอให้ลงโทษด้วย