ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Thu, 2020-02-20 16:46
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เวลา 16.40 มีการยื่นรอเเละทำการโบกรถ สาย 510 16-23511-70335 ตรงข้ามป้ายอารีย์ เเต่ไม่มีการจอดรับผู้โดยสารเเต่อย่างใด เเละขับรถในเลนขวาสุดด้วยความเร็ว กรุณาให้พนักงานขับรถคันดังกล่าวปรับปรุงตัวในการบริการผู้อื่นด้วยครับ