รถ509ไม่จอดรับที่ป้ายเจ้าพ่อเสือ2คัน
Submitted by Anonymous on Sat, 2020-02-01 17:00
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
509 เวลา16.45 และเวลา16.50 ที่ป้ายศาลเจ้าพ่อเสือไม่เข้าใจจะรีบไปไหน ตั้ง2คันรถมันจอดที่ป้ายแทนที่จะรอ เสือกออกเลนนอกและไปเลย บริการห่วยมากๆ