ร้องเรียนรถเมล์ส้ม สาย 74
Submitted by Anonymous on Fri, 2020-01-31 09:07
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
เวลาเร่งรีบไปทำงาน เช้า พฤหัสฯ 30 ม.ค. 63
รถสีส้ม สาย 74 จอดคาตรงทางสำหรับกลับรถ(เท่านั้น) บริเวณเหนืออุโมงค์ข้ามแยกห้วยขวาง ฝั่งตรงข้ามศาลพระพิศเนฆ
ทำให้รถติดยาวเกือบ 10 นาที รถทุกคันรีบไปทำงานและทำภารกิจของแต่ละคน แต่ทำไมคนขับถึงมีพฤติกรรมก่อความเดือดร้อนแบบนี้ค่ะ
กรุณาอบรม ตักเตือน คนขับรถทุกคันอย่างเข้มงวดด้วยค่ะ