รถสาย 66 จอดไม่ตรงป้าย
Submitted by Anonymous on Tue, 2020-01-21 18:03
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ร้องเรียนรถปอ. 66 เลขข้างรถ 7-56004 จอดไม่ตรงป้าย เมื่อเวลาประมาณ 17.40 น. ได้กดกริ่งก่อนถึงป้ายประกันสังคม 1 ครั้ง พอถึงป้ายรถประจำทางและเห็นว่ารถไม่จอดได้กดกริ่งอีก 2 ครั้ง แต่รถปอ. 66 ก็ไม่จอดให้ลงป้ายประกันสังคม แต่กลับไปจอดให้ป้ายซอยประชาชื่น 39 ซึ่งเป็นป้ายถัดไปแทน