รถ ปอ 205 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Mon, 2020-01-20 12:37
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถสายนี้นายมากจะนั่งไป The mall ท่าพระ พอเราเห็นรถวิ่งมาจากไกลๆเรากำลังจะลุกไปโบกรถก็วิ่งชิดฝั่งขวาด้วยความเร็วแล้วผ่านป้ายไปเลย