รถเมล์ไม่จอดรับผู้โดยสารป้ายแยกลำสาลี เส้นเลี้ยวไปเดอะมอลล์บางกะปิ
Submitted by Anonymous on Sat, 2020-01-18 18:35
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย145 ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้ายเวลาประมาณ18.28น. พยายามโบกให้เห็นก่อนถึงป้ายตลอด เพราะคันก่อนหน้าคือรถแอร์สีฟ้าสาย 514ไม่จอดเช่นกัน
จึงเรียนมาเพื่อดำเนินการค่ะ
นิศานาถ