รถเสริม
Submitted by Anonymous on Fri, 2020-01-17 21:51
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถสาย 12 มาหลายคัน เป็นรถเสริมหมด เพราะอะไร แล้วจะกำหนดเส้นทางวิ่งรถเพื่ออะไร ถ้าไม่ให้บริการตามเส้นทางที่กำหนดก็ควรกำหนดเส้นทางใหม่ให้ชัดเจน ควรปรับปรุงด่วนที่สุด ไม่ใช่เฉพาะสาย12 รวมถึงสายอื่นๆด้วย