ต้นสาย 20 พระสมุทรเจดีย์ ไม่มีที่นั่งรอให้ดีกว่านี้หรอ
Submitted by Anonymous on Mon, 2020-01-13 18:46
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ที่นั่งหลบแดดหลบยุงไม่คิดจะทำหน่อยหรอ ไฟก็ไม่มี รถก็เติมก๊าสบ่อยเหลือเกินบอกให้ผู้โดนสารรอคันต่อไป