รถเมล์สาย66 จอดให้ลงกลางถนน
Submitted by Anonymous on Sun, 2020-01-05 12:18
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
รถเมล์สาย66 ทะเบียน 12-5362 เลขที่ข้างรถ 7-55046 จอดให้คนลงกลางถนนหลายป้ายตั้งแต่หน้าโลตัสปิ่นเกล้า ทำให้คนที่ลงมีโอกาสโดนรถจากเลนทางซ้ายมือชนได้และรถจากเลนซ้ายมือเยอะมาก วันที่5มกราคม63 เวลา12.00