ไม่จอดรับคน สาย3
Submitted by Anonymous on Sat, 2019-12-28 22:29
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
ณ.เวลาประมาน20.52 รถสาย 3 (11-9614 // 8-50329) ได้วิ่งมาทาง ถ. ประดิพัทธิ์ ไม่จอดรับผู้โดยสาร โบกมือแล้ว ยืนรอแล้ว และเห็นไฟเลี้ยวที่เปิดเหมือนจะจอดรับ แต่กลับรีบขับอย่างเร็วผ่านไปโดยไม่สนใจ