หลายครั้งมากที่ขึ้นแล้วบอกว่าจะไปเติมก๊าซ
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-12-27 19:13
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ขึ้นรถจากสำโรงไปสายลวด แทบทุกวันต้องเจอรถไปแค่ตลาดปากน้ำ คลองน้ำเน่าเพราะจะไปเติมก๊าซ ถ้าจะเติมควรมีป้ายบอกหน้ารถมั้ย
ว่าจะไปเติมก๊าซไม่ก็บอกตั้งแต่ก้าวขึ้นรถหน่อยไหม นี่อะไรพอนั่งจนจ่ายตังแล้วมาบอก น่าเบื่อมากเจอแม่งทุกวัน มันเสียเวลาคนจะกลับบ้าน
คิดถึงใจผู้โดยสารหน่อย อย่าเอาแต่ความสบายตัวเอง เจอทุกวัน