ร้องเรียนรถเมล์สาย 12 ครีมแดง
Submitted by Anonymous on Sun, 2019-11-24 19:44
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 12 ครีมแดง เลขหลังรถ 60228 (ไม่แน่ใจ)
เวลาเกิดเหตุโดยประมาณ
เหตุการณ์แรก
ถนนนครชัยศรี ขับเร็วออกขวา ปาดหน้ารถเข้าซ้ายส่งผู้โดยสาร
เหตุการที่สอง ทางแยกข้ามทางรถไฟอยู่เลนขวาเลี้ยงซ้ายแถมยังปาดหน้าเข้าซ้าย เกือบชน!
แถมยังฝ่าไฟแดงแยกตึกชัย ขับรถแย่มากครับ