สาย105ไปเมืองใหม่รถห่าง
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-11-13 08:47
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถที่หน้าเบิ๊กซีพระราม2 จะไปวัดเทพธงชัยทำงานตอนเช้า รอตั้งแต่7.55น รถมา 8.35น เข้างาน8.30น.มี105 ผ่านหลายคันแต่เป็นเสริมแสมดำ ชั่วโมงเร่งด่วน ทำไมรถจึงห่างจัง เพราะต้องอาศัยรถไปทำงานให้ทันเวลา หากมารอเร็วขึ้นก็ไม่มีรถอยู่ดี ช่วยปล่อยรถเป็นเวลาหน่อยได้ไหมครับ ที่จะไปเมืองใหม่น่ะ