รถเมล์สาย28 ไม่จอดรับผู้โดยสารบริเวรป้ายสถาบันประสาทฯ
Submitted by Anonymous on Sun, 2019-11-03 19:17
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
รถเมล์ปรับอากาศสีเหลืองสาย 28 ที่มาจากอนุสาวรีย์วิ่งขึ้นสะพานลอยข้ามแยกไม่ยอมจอดรับผู้โดยสารบริเวณหน้าสถาบันประสาทฯ เห็นมีคนแจ้งหลายคนแล้วยังไม่เห็นการปรับปรุงใดๆเลย ยังคงเป็นเช่นเดิม ถ้าแบบนี้ไม่ต้องมีบริการไหม ช่วยตักเตือนหรือลงโทษการบริการที่แย่ๆอย่างจริงจังเสียที คนใช้บริการเดือดร้อน ต้องมาเสียเวลาในการคอยนาน หรือต้องเสี่ยงอันตรายในการเดินไปขึ้นบริเวรตีนสะพานเมื่อรถติดไฟแดงหรือช่วงรถไฟกำลังผ่าน