ปอ 166
Submitted by Anonymous on Thu, 2019-10-24 07:02
ประเภท:
ข้อคิดเห็นและชมเชยบริการ
ปอ 166 นำถัง ขยะ ไม้กวาด ไม้ถูพื้น มาวางไว้ท้ายรถ ติดกับหัวของผู้โดยสาร
รบกวนปรับปรุงหาที่จัดเก็บที่อื่น ไม่ใช่วางไว้ท้ายรถ รกรุงรัง ดูไม่เรียบร้อย
เมื่อก่อนไม่เจอหลังๆ เจอทุกคัน ฝากด้วยครับ