สาย 66 ไม่จอดป้าย ไม่รับผู้โดยสาร ป้ายตรงข้าม รพ.เจ้าพระยา
Submitted by Anonymous on Sat, 2019-10-19 13:58
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ปกติสายนี้รถก็มาช้า ขาดระยะประจำอยู่แล้ว ยังมาทำแบบนี้อีก แย่มากๆ รอก็นาน คนขับเห็นรถสายอื่นจอดรับผดส.อยู่ พี่ท่านฉวยโอกาสวิ่งออกขวาเลยจ้า
สาย 66 ไม่จอดป้ายวิ่งออกขวา ไม่จอดรับผู้โดยสารป้ายตรงข้าม รพ.เจ้าพระยา
วันที่ 18 ตุลาคม 2562 เวลา 20:32
หมายเลขรถ 12-5380(7-55064)[66]
กรุณาอบรมและตักเตือน พนักงานขับรถของท่าน ให้เห็นใจผู้โดยสารที่ต้องมาอดทนรอด้วย