รถเมล์สาย 510 ไม่ติดป้ายหน้ารถว่าขึ้นทางด่วน
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-10-18 19:06
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย 510 ไม่ติดป้ายหน้ารถว่าขึ้นทางด่วน
วันที่ 18 ตค เวลา 18:10
หน้าป้ายสนามบินดอนเมือง
ทำให้ต้องไปลงป้ายไกลมาก ที่จริงจะลงเกษตร แต่รถไปลงหน้าหอวัง
ต้องรีบไปตามนัด ก็ต้องไปสาย โกรธมาก