ร้องเรียน สาย510 ธรรมศาสตร์ รังสิต
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-10-18 11:32
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย510 ไปธรรมศาตร์ รังสิต ไม่เข้า คู่ขนาน เพื่อรับผู้โดยสารจุด มบ.ธนินธร เป็นเกือบทุกคันเลย
ฝากแก้ไขด้วยครับ เมื่อมี viabus app แล้วน่าจะเพิ่ม การเข้checkpoint ตามป้ายต่างๆ น่าดี
ถ้าคันไหนไม่เข้าป้ายต้องถูกลงโทษ