รถเมล์สาย 129 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-10-18 07:47
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย 129 หมายเลขรถ 16-2011(1-70252[129] เวลาประมาณ 7.30น ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้ายรถบริเวณแยกสุทธิสารฝั่ง ดับเพลิงสุทธิสาร โดยผู้โดยสารโปกให้รถจอดและวิ่งตามแต่ก็ไม่จอดรับ