สาย28 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Thu, 2019-10-17 14:47
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
รถสาย28 ไม่จอดรับป้ายสถาบันประสาท ทุกคันขึ้นสะพานข้ามแยก และปิดสติกเกอร์โฆษณาจนไม่สามารถเห็นเลขข้างรถได้ โดยเวาที่เกิดเหตุคือ 14.30-14.50 วันที่17ตุลาคม2562